![คุณวรเชษฐ์ ปรือทอง พร้อมคณะญาติมิตร บริจาคขนม นมกล่อง อุปกรณ์การเรียนและสนับสนุนทุนการศึกษา](https://www.nrtc.ac.th/nrtc/system/files/styles/super_large/private/images/news/347790583_265039345910266_2214692614422293254_n.jpg?itok=LEk0Mmjk)
วันพฤหัสบดีที่ ๑๘ พฤษภาคม ๒๕๖๖ คุณวรเชษฐ์ ปรือทอง พร้อมคณะญาติมิตร ได้นำขนม นมกล่อง พร้อมด้วยอุปกรณ์การเรียน และสนับสนุนทุนการศึกษาให้แก่เด็กนักเรียน นักศึกษา จำนวน ๕,๐๐๐ บาท โอกาสนี้ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิทั้งหลายในสากลโลก โปรดดลบันดาลให้คุณวรเชษฐ์ ปรือทอง พร้อมครอบครัว ตลอดจนญาติมิตรทุกท่าน จงมีแต่ความสุข มีสุขภาพกายสุขภาพใจที่สมบูรณ์แข็งแรง เจริญมั่นคงในหน้าที่การงาน สุขสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ
วันที่:
24/05/2023