![ครอบครัวผู้ปกครองของนายอดิศร พลชา นักเรียนระดับชั้น ปวช.๑ นำของอุปโภคบริโภคมาบริจาคให้กับวิทยาลัย](https://www.nrtc.ac.th/nrtc/system/files/styles/super_large/private/images/news/348508422_643023897181313_6661644834330418373_n.jpg?itok=zl3a4jQL)
วันอาทิตย์ที่ ๒๑ พฤษภาคม ๒๕๖๖ ครอบครัวผู้ปกครองของนายอดิศร พลชา (น้องตี๋) นักเรียนระดับชั้น ปวช.๑ นำขนม นมกล่อง น้ำดื่ม และของอุปโภคบริโภคมาบริจาคให้กับวิทยาลัย เพื่อให้นักเรียน นักศึกษาพิการ ได้รับประทานและได้ใช้ประโยชน์ต่อไป ในโอกาสนี้ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก โปรดดลบันดาลให้ท่าน พร้อมครอบครัว ตลอดจนญาติมิตร จงมีแต่ความสุข มีสุขภาพกายสุขภาพใจที่สมบูรณ์แข็งแรง เจริญมั่นคงในหน้าที่การงาน สุขสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ
วันที่:
24/05/2023